![IMG_8218](http://www.yuvabadhanafoundation.org/wp-content/uploads/2018/04/IMG_8218-e1522741384654.jpg)
มูลนิธิยุวพัฒน์ขอขอบพระคุณ คุณประเสริฐ เอี่ยมรุ่งโรจน์ บริษัท แกะดำทำธุรกิจ จำกัด ที่ร่วมมอบอนาคตทางการศึกษาให้กับเยาวชนไทยที่ขาดโอกาสด้วยการมอบเงินรายได้จากการจำหน่ายหนังสือ ‘คิดสวนทาง’ รวมแล้วเป็นจำนวนเงินทั้งสิ้น 582,784.09 บาท
ได้ความรู้ ได้บุญ…ซื้อหนังสือที่ให้สาระ แนวคิด และสร้างพลังดีๆ ให้กับเราแล้ว ก็ยังได้ช่วยกัน “ส่งน้องเรียน สร้างเด็กดี” สร้างอนาคตให้กับเยาวชนไทยที่ขาดโอกาส อีกด้วยนะคะ