![joy iphone 650](http://www.yuvabadhanafoundation.org/wp-content/uploads/2018/04/joy-iphone-650-e1522809730777.jpg)
ขอขอบคุณเหล่าบรรดา HERO ทุกท่านที่แวะเวียนกันเข้ามาที่บูธยุวพัฒน์ ร่วมกิจกรรมอาสากับมูลนิธิฯ ในงาน “คนไทยขอมือหน่อย 2016 : Ratchaprasong, The Sharing street” ไม่ว่าจะเป็น HERO ผู้ให้กำลังใจ ช่วยกันตอบจดหมายจากน้องๆ นักเรียนทุน, HERO ผู้รู้จริงเรื่องราคาาสินค้า ช่วยกันตั้งราคาของปันเพื่อนำไปจำหน่ายในร้านปันกัน เปลี่ยนรายได้ให้กลายเป็นทุนการศึกษา และ HERO ผู้แบ่งปันประสบการณ์แนะนำอาชีพของตนเองให้กับน้องๆ ….ขอบคุณที่ร่วมเป็นอีกหนึ่งกำลังสำคัญ “ส่งน้องเรียน สร้างเด็กดี”…..หวังว่าจะได้พบกับบรรดา HERO อีกในโอกาสหน้านะคะ