![IMG_2649](http://www.yuvabadhanafoundation.org/wp-content/uploads/2018/04/IMG_2649-e1522743018617.jpg)
น้องๆนิสิต ภาควิชาการจัดการ คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ร่วมมอบเงินสนับสนุนทุนการศึกษาให้กับน้องๆ ที่ขาดโอกาส ใน มูลนิธิยุวพัฒน์ จากการจัดกิจกรรม To Give To Share ปี 2 จำนวน 65,000 บาท … ในนามของนักเรียนทุนยุวพัฒน์ ขอขอบคุณน้ำใจจากพี่ๆ ที่ร่วมกันมอบโอกาสทางการศึกษาค่ะ
ชมภาพความสนุกของกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://www.facebook.com/togivetosharecharity?fref=ts