![slingshot](http://www.yuvabadhanafoundation.org/wp-content/uploads/2018/04/slingshot-1-e1522742292370.jpg)
มูลนิธิยุวพัฒน์และร้านปันกันขอขอบคุณ อาสาสมัครจาก Slingshot Group ที่ได้มาร่วมกันใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ด้วยการ ตอบจดหมายน้องๆ นักเรียนทุน, ตั้งราคาและคัดแยกสินค้าให้กับร้านปันกัน ในกิจกรรมสุขอาสา เมื่อบ่าย 13 มี.ค. 58 และนอกจากมีจิตอาสาแล้วยังร่วมลงขันมอบทุนการศึกษาให้กับน้องๆ นักเรียนทุนอีกด้วย