![photo 3_0](http://www.yuvabadhanafoundation.org/wp-content/uploads/2018/04/photo-3_0-1-e1522743244547.jpg)
น้องๆ นักศึกษา กลุ่มวิชาการออกแบบอุตสาหกรรม ภาควิชาการออกแบบ คณะสถาปัตยกรรมศาตร์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ร่วมระดมทุนการศึกษาจาก โครงการ “สถานีปันกัน” เมื่อวันที่ 22-24 เมษายน ที่ผ่านมา ณ อาคารเรียนรวมชั้น 1 คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ เพื่อมอบให้เป็นทุนการศึกษาแก่น้องๆ ที่ขาดโอกาส ใน มูลนิธิยุวพัฒน์ โดยสามารถระดมทุนการศึกษาได้ถึง 75,840 บาท … .ในนามของนักเรียนทุนยุวพัฒน์ ขอบคุณที่ร่วมแบ่งปันค่ะ
ชมภาพความสนุกของกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://www.facebook.com/pankanstation?fref=ts