![Club21](http://www.yuvabadhanafoundation.org/wp-content/uploads/2018/04/Screen-Shot-2557-02-27-at-5.46.35-PM-e1522740127876.png)
ทุกการใช้จ่ายผ่านบัตร Mastercard ที่ Club21 เท่ากับคุณได้ช่วยเหลือเด็กนักเรียนในทุนมูลนิธิยุวพัฒน์ จำนวน 10 ดอลลาร์สหรัฐฯ ทันที ตั้งแต่ 1 สิงหาคม – 30 กันยายน 2556
Club21 ร่วมกับ MasterCard จัดกิจกรรมระดมทุน เพื่อนำรายได้ทั้งหมดจากการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ มอบเป็นทุนการศึกษา ให้กับนักเรียนทุนของมูลนิธิยุวพัฒน์ ในชื่อกองทุน “ทุนการศึกษา MasterCard – Club 21” โดยคุณโมนา ศิวรังสรรค์ ผู้อำนวยการ มูลนิธิยุวพัฒน์ ได้ลงนามในข้อตกลงของการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ เมื่อช่วงปลายเดือนกรกฎาคม 2556 ที่ผ่านมา